SOCIAL MEDIA

Usikate tamaa linapokuja suala la kuangaikia kitu ambacho kwako ni faraja. Kama…

By

on


Usikate tamaa linapokuja suala la kuangaikia kitu ambacho kwako ni faraja.
Kama unaangaika sana juu ya kutoshika mimba (wewe/ mke wako),chango la uzazi linakusumbua kiasi kwamba unashindwa kubeba ujauzito ukakaa wengine kila akibeba unakuta unatoka njoo tusemezane whatsap 0788068868 inshaallah kwa uwezo wa Allah na kudra zake kupitia karama hii ya asili akujalie uweze kupokea mtoto pia kama wengine.
Mtoto ni furaha kwa kila mtu. Kama umeangaika katika hili suala nitafute whatsap no 0788068868 . Dawa ipo ya asili #dawayakihaya haina madhara .
Wa dar unaweza kufuata au kuletewa wa mikoan tunatuma kwa uaminifu
Whatsap 0788068868

#diamondplatnumz #harmonize #wemasepetu #elizabethmichael #zuchu #millardayo #wasafi #jumalokole #shape #naturalherbs #kajara #nandy #rayvanny #mbosso #uzaziwampango #uzazi #dawaasili #zarithebosslady #carrymastory #udakutz



Source

About Erick

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *