local

Ujumbe wa aliyekuwa kocha wa Simba Patrick Aussems kwa mashabiki wa klabu hiyo

By

on

Kupitia kurasa zake rasmi za mitandao ya kijamii Aussems ameeleza kuwa anaiheshimu Simba na mashabiki wake wote lakini anawatakia kila la kheri na huenda watakutana tena siku nyingine.

‘Simba ni klabu kubwa, ina wachezaji wakubwa na mashabiki wa aina yake, nawatakia heri na siku moja pengine tutakutana tena’, ameandika.

Aussems alitimuliwa na Simba mwishoni mwa mwaka 2019 na nafasi yake kuchukuliwa na raia mwenzake wa Ubelgiji Sven Vandenbroeck.

Patrick Aussems@PatrickAussems

I am extremely touched by the thousands of messages received in the past few days asking me to come back. Simba SC is a big team with great players and wonderful fans ! I wish you the best and I am sure that one day we will meet again …

View image on Twitter

624 people are talking about this

 

Posted from

About erick

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *