local

Mbaroni kwa kubaka wanawake 29 na kuwauwa sababu ya kuhitaji utajiri – Video

By

on

Kukamatwa kwa watu hao ni kutokana na oparesheni maalumu iliyofanywa na jeshi hilo kufuatia agizo la Mkuu wa jeshi la polisi la nchini IGP Simoni Sillo, ambapo ilianza Febuari 3 mwaka huu, mbali na watuhumiwa vitu mbalimbali zikiwemo silaha za moto, matunguli ya waganga wa jadi na nyara mbalimbali za serikali.

Akizungumza na waandishi wa habari Mkoani Geita Mkuu wa Oparesheni maalumu za jeshi la Polisi Nchini Kamanda Mihayo Msekela amesema pia wamemkamata Mganga ambaye alimtaka moja ya wateja wake kubaka wanawake 50 na kuwauwa ili apate utajiri lakini yeye aliwabaka 29.

Video Credit by Eatv.tv.

By Ally Juma.

 

 

Posted from

About erick

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *