local

RC Kilimanjaro aagiza DED wilaya ya Mwanga asilipwe mshahara kwa kushindwa kujibu swali hii

By

on

RC Mghwira ametoa agizo hilo leo Februari 14, 2020 katika kikao maalumu cha Kamati ya Ushauri ya Mkoa cha makisio ya Mpango wa bajeti ya Mwaka wa Fedha 2020/2021, na ndipo alipohoji sababu iliyopelekea Manispaa hiyo kushindwa kutimiza lengo la kutoa mikopo ya asilimia 10 kwa makundi ya wanawake, vijana na watu wenye ulemavu.

“Mkurugenzi wa Mwanga kila wakati umekuwa ukishindwa kujibu maswali vile inavyopaswa, sijajua ni nani anakulipa mshahara, ila mamlaka inayohusika kukulipa isikulipe mshahara wa mwezi huu” amesema RC Mghwira.

Chanzo Eatv.tv.
By Ally Juma.

Posted from

About erick

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *