SOCIAL MEDIA

Doctor OMARY humrudisha mpenz,mume,mke,mchumba haraka okoa sasa ndoa yako ,kazi …

By

on


Doctor OMARY humrudisha mpenz,mume,mke,mchumba haraka okoa sasa ndoa yako ,kazi yako,kurudishwa kazini,DOCTOR OMARY umrudisha aliyembali mke au mme mchumba,kwamda unaetaka wewe au masaa2 atatulia na yoyote unayemtaka kimapenz utampata atakutafta mwenyewe na kukupa chochote unacho taka atakama alikuahidi kukupa pesa nyumba gari,au kukufungulia biashara yoyote mfanye akufungulie biashara acha kuumiza moyowako bure mfanye akuoe acha kudanganywa nione haraka humrudisha rafiki yako uliyepotezana naye, achakulalamika unabosi wako hataki kukuongezea mshahara,unataka kumfukuza mmbaya wako,kunanduguyako anapesa ukimwomba hakupi,umeajiriwa lakini unanyanyasika,kuongeza ufahamu darasani,kupata kumbukumbu wakati wamasomo,kuhamishwa kupata uhamisho popote unapotaka uende utaenda kwa haraka, pia kama unataka kupandishwa nyota yako, pata pesa uwetajiri bila mashariti,kwa tiba na ushauri onana DOCTOR OMARY kwa mawasiliano call &whatsApp: +255 692 278 937

 



Source

About Erick

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *