Busega nawapenda, nilipokuwa natafuta Mkuu wa Majeshi ya Tanzania nzima nimeteuwa Busega hapa, sasa msiniangushe – Dkt Magufuli (+Video)

5 0

Busega nawapenda, nilipokuwa natafuta Mkuu wa Majeshi ya Tanzania nzima nimeteuwa Busega hapa, sasa msiniangushe kwasababu ninaipenda Busega – Dkt Magufuli

The post Busega nawapenda, nilipokuwa natafuta Mkuu wa Majeshi ya Tanzania nzima nimeteuwa Busega hapa, sasa msiniangushe – Dkt Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *