Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda – Dkt Magufuli (+Video)

4 0

Sisi, CCM huwa tuna vipindi pia vya kufanya kazi, Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda kufanya kazi nyingine, bado ni kijana ana nguvu kwa sasa hivi mnichagulie Simon Songe – Dkt Magufuli (+Video)

The post Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda – Dkt Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *