Related Post

There are 44 comments

  1. Avatar

    Leo ndio nimegindua kule wanatumia marobotiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ 26kLikes, 1.7k dislikes then 3.3k comments then uongoze!!!!🀣🀣🀣 Then angalia hii big tune hapa utaelewa nini naamanisha

    Reply
  2. Avatar

    Corona itatuwacha kwelii wana wake twakaa tupu tupu jamanii hata kama ndio kwenda na wakati kesho akhera twenda jibu ninii waume kusuka kuvaa vipuli video queen ako tupu sanaaa makalio zake zatakikaniwa kuonekaniwa na mumewe nasio kwa hadhara mie si mkamilifu naihusia nafsi yangu na nawahusia hasaa wana wake wenzangu tubadilikee tujihifadhi tujistiri hapa duniani na kesho akhera #ALLAH atatustiri tusijidhalilishe tufanye kazi za halali kwa stara hii ni dunia tu twapita kama nimemkwaza mtu samahani sio kusudio langu Mola atuepushe na maovu ya aina zote pamoja na vizazi vyetu na atujaalie mwisho mwema'Aaamiyn Yaa-rabbiyπŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘
    ASALAAM ALLAIKUM
    WARAHMATULLAH WABARAKATOUH

    Reply
  3. Avatar

    Aseee huu wimbo ninavyo upenda sasa kila muda lazima niusikilize akuna wa kuzuia hii vibeπŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯

    Reply

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *