Hii barabara iitwe Kapuya road, ibaki kuwa historia, najua alikoitoa – Dkt Magufuli mgombea Urais CCM (+Video)

14 0

“Na mimi nawaambia na ninarudia bila Kapuya hii lami isingekuwepo mnaweza kumlaumu kwa mengine, nataka hii barabara iitwe Kapuya Road” – Ndg. Magufuli – Mgombea Urais wa CCM.

The post Hii barabara iitwe Kapuya road, ibaki kuwa historia, najua alikoitoa – Dkt Magufuli mgombea Urais CCM (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *