Jana Mzee Museveni akanipigia simu ananiambia pamoja na Corona ninaomba tumalizie huu mradi, akasema mimi nitakuja na barakoa, nikamwambia njoo mradi haulali- Rais Magufuli (+Video)

2 0

“Jana Mzee @KagutaMuseveni akanipigia simu ananiambia pamoja na Corona ninaomba tumalizie huu mradi uanze, corona isiwe sababu ya kuchelewesha maendeleo, akasema mimi nitakuja na barakoa, nikamwambia njoo mradi haulali”- Rais Magufuli (+Video)

The post Jana Mzee Museveni akanipigia simu ananiambia pamoja na Corona ninaomba tumalizie huu mradi, akasema mimi nitakuja na barakoa, nikamwambia njoo mradi haulali- Rais Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *