Jarida la vibonzo la Gumzo lazinduliwa Dar (Video)

1 0

Kampuni ya Tibasima imezindua jarida lake jipya la vibonzo @gumzoeastafrica ambalo litakuwa linapatikana mitandaoni.

Akiongea na waandishi wa habari Mkurugenzi wa Gumzo, Marco amesema amelileta jarida hilo jipya baada ya kuona kuna mahitaji ya jarida la vibonzo baada ya magazeti kama Sani na mengine ambayo yalikuwa yanafanya hivyo kupotea sokoni.

Marco ambaye alifanya kazi Sani kwa miaka mingi, amesema ujio wa jarida hilo utakata kiu kwa mashabiki ambao walikuwa wanayapenda.

Posted from

Related Post

Kifo Mikononi Mwangu (Sehemu ya 2)

Posted by - September 2, 2019 0
Kifo Mikononi Mwangu (Sehemu ya 2) September 2, 2019 by Global Publishers   ILIPOISHIA WIKIENDA… “Kama unakwenda kazini si ninaweza…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *