JPM: Baba wa Taifa alitawala miaka 27 Mwinyi 10 na Kikwete 10, mimi nina miaka 5 msinisuse ndugu zangu (+Video)

13 0

Baba wa Taifa alitawala miaka 27, akaja Mwinyi akatawala miaka 10, akaja Mzee Mkapa miaka 10, amekuja Kikwete mkampa miaka 10, Mimi nina miaka 5 tu mnataka mnisuse ndugu zangu, mimi bado naamni tuna mambo mengi ya kufanya”

The post JPM: Baba wa Taifa alitawala miaka 27 Mwinyi 10 na Kikwete 10, mimi nina miaka 5 msinisuse ndugu zangu (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *