JPM: Uongozi huwa haujaribiwi kama limao, uongozi unapimwa na sisi ndugu zangu mmeshatupima (+Video)

3 0

“Uongozi huwa haujaribiwi kama limao, uongozi unapimwa na sisi ndugu zangu mmeshatupima, tulisema tutatengeneza barabara ya Mwigumbi sasa mtupe tena tukatengeneze barabara ya Bariadi mpaka Sibiti, watu muwe mnapasua tu hapa”

 

The post JPM: Uongozi huwa haujaribiwi kama limao, uongozi unapimwa na sisi ndugu zangu mmeshatupima (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Sonso apewa majukumu mapya Yanga

Posted by - February 11, 2020 0
Sonso apewa majukumu mapya Yanga February 11, 2020 by Global Publishers KOCHA Mkuu wa Yanga, Luc Eymael, ameamua kumtoa katika…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *