Mdogo wake Mez B ‘OneSix’ aliyeimba chorus ya wimbo ‘Mkombozi’ wa Roma, kumbe ni noma! (Video)

21 0

Msanii OneSix wiki hii amekuwa aki-trend kwenye mitandao ya kijamii kupitia kipande cha chorus cha wimbo ‘Mkombozi’ wa Roma Mkatoliki ambacho amekifanya na kuonekana ameuwa sana. Muimbaji huyo amefunguka mambo mengi kuhusu muziki wake pamoja namna alivyoshiriki kwenye kazi hiyo ambayo imemuibua.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *