Mradi huu wa bomba ni ukombozi mwingine na historia nyingine ya ushindi baada ya vita ya Kagera -Rais Magufuli(+Video)

1 0

Mradi huu ni ukombozi mwingine na ni historia nyingine ya ushindi baada ya vita ya Kagera kwa sababu bomba litakalopita litaacha fedha, Tanzania tutapata faida ya asilimia 60 kutoka katika mradi huo – Rais Magufuli

The post Mradi huu wa bomba ni ukombozi mwingine na historia nyingine ya ushindi baada ya vita ya Kagera -Rais Magufuli(+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *