Msinipime kwa miaka mitano, mnipime kwa miaka 10 ili mjue utendaji wangu – Mgombea Urais Dkt Magufuli (+Video)

16 0

“Msinipime kwa miaka mitano, mnipime kwa miaka 10, ili mjue utendaji wangu ukoje”.Mgombea Urais CCM-Dkt.John Magufuli.

The post Msinipime kwa miaka mitano, mnipime kwa miaka 10 ili mjue utendaji wangu – Mgombea Urais Dkt Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *