Papa Francis aonya “Umbea ni ugonjwa mbaya zaidi kuliko hata Ugonjwa wa Corona (+Video)

1 0

Kiongozi mkuu wa kanisa la katoliki duniani Papa Francis amekemea tabia hiyo na kuongeza kuwa ni mbaya kuliko ugonjwa wa COVID 19, Akihubiri katika misa ya Jumapili ya leo Jijini Roma Italia, Papa Francis amesema Shetani ni Mdaku mkubwa mwenye lengo la kuligawa Kanisa Katoliki.


Amewataka Waumini kujitahidi kuepuka kujihusisha na udaku au kuongea maneno ya uongo dhidi ya wengine,  Papa amesema uongo unaua hivyo watu wachunge ndimi zao kwasababu nazo zinaweza kuua.

Bila kutoa maelezo, aliendelea kwa muda mrefu kusema shetani ndiye “mpiga kelele mkubwa” ambaye anatafuta kugawanya kanisa na uwongo wake.

“Tafadhali wanaume na wanawake, hebu jaribu kutosengenya,” alisema. “Kusengenya ni ugonjwa mbaya kuliko Covid 19, nawaombeni tufanye kazi kuliko kuhangaika na umbea.

Maoni ya Francis yalikuja wakati akifafanua juu ya kifungu cha bibilia juu ya hitaji la kusahihisha watu juu ya mambo ya faragha hasa wanapofanya jambo baya. Uongozi wa Kikatoliki kwa muda mrefu umetegemea. Waathirika wa unyanyasaji wa kijinsia wamesema aina hii ya kukemea kibinafsi imeruhusu unyanyasaji kuongezeka kanisani.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *