Rais Magufuli: Wito wangu kwa watanzania tujitokeze kwa wingi kupiga kura pia nipende kusisitiza amani (+Video)

9 0

“Napenda niwapongeze wasimamizi wa uchaguzi hapa chamwino maandalizi yalikuwa mazuri na watu wamejitokeza kwa wingi,Wito wangu kwa watanzania tujitokeze kwa wingi kupiga kura pia nipende kusisitiza amani.”

https://www.instagram.com/p/CG4PsbMh8kb/

https://www.instagram.com/p/CG4PsbMh8kb/

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *