Shamsa Ford: Vibenten vinanisumbua sana, jamani mimi siongi (Video)

21 0

Msanii wa filamu Shamsa Ford amefunguka kuzungumzia namna anavyosumbuliwa na vibenten.

“Vibenten vinanisumbua sana, yaani sijui kwanini. Unakuta kijana kidogo kinakuja huku linang’ata ng’ata mdomo”

Aliongeza “Naomba mnikome, tena sasa hivi vikinitongeza asubuhi mchana anakutana na bili ya dola 5000 atakimbia tu”

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *