Sisi, CCM huwa tuna vipindi pia vya kufanya kazi, Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda kufanya kazi nyingine, bado ni kijana ana nguvu kwa sasa hivi mnichagulie Simon Songe – Dkt Magufuli (+Video)

13 0

Sisi, CCM huwa tuna vipindi pia vya kufanya kazi, Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda kufanya kazi nyingine, bado ni kijana ana nguvu kwa sasa hivi mnichagulie Simon Songe – Dkt Magufuli (+Video)

The post Sisi, CCM huwa tuna vipindi pia vya kufanya kazi, Chegeni amefanya kazi yake vizuri, nitamtafutia mahali pengine pa kwenda kufanya kazi nyingine, bado ni kijana ana nguvu kwa sasa hivi mnichagulie Simon Songe – Dkt Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Mbaraka arudi kwa hofu dimbani

Posted by - February 12, 2020 0
Tima Sikilo MSHAMBULIAJI wa timu ya Azam FC, Mbaraka Yusuph, amesema anahofu ya kurudi uwanjani lakini baada ya muda atazoea…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *