Tundu Lissu afafanua sera yake ya kutaka kugawanya majimbo na wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya kuchaguliwa na wananchi (+Video)

10 0

Mgombea Urais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa tiketi ya CHADEMA Mhe. Tundu Lissu alivyoeleza sera yake ya kutaka kugawanya Majimbo na pia kutaka wakuu wa mikoa wakuu wa wilaya kuchaguliwa na wananchi badala ya kuteuliwa na Rais.

The post Tundu Lissu afafanua sera yake ya kutaka kugawanya majimbo na wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya kuchaguliwa na wananchi (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Mateso Ya Binti Huyu Usisikie!

Posted by - October 23, 2019 0
Mateso Ya Binti Huyu Usisikie! October 23, 2019 by Global Publishers AMA kweli hujafa hujaumbika! Ni maneno yanayoweza kukutoka utakapomaliza…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *