Tundu Lissu atuma salamu za rambirambi kwa familia ya wanafunzi 10 walipoteza maisha kwa moto

1 0

“Kwa niaba ya timu ya kampeni natuma salamu za Rambirambi na pole Kwa wazazi, walezi na ndugu wa vijana kumi waliofariki kwenye ajali ya moto Kagera, pia nawatakia afya njema vijana wengine waliopo hospitalini.”

“Wananchi wa Mdabulo wameniambia haijawahi kutokea kwa Rais au mgombea wa Urais kutembelea Kata yao tangu Mungu aumbe mbingu na nchi”

Posted from

Related Post

Majambazi Yamponza Kigogo wa Polisi

Posted by - August 7, 2020 0
Majambazi Yamponza Kigogo wa Polisi August 7, 2020 by Global Publishers MAJAMBAZI yaliyomvamia mfanyabiashara mmoja, Mkombozi Mjaila (32) wilayani Handeni,…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *