Wananchi wa Magu kwa kweli nimeshangaa, sikutegemea kama ningekuta watu wengi hivi, inawezekana hata jina langu la Mgufuli limetokana na Magu, na ndiyo maana huwa sishangai watu wakiniita Magu- Dkt Magufuli (+Video)

3 0

Wananchi wa Magu kwa kweli nimeshangaa, sikutegemea kama ningekuta watu wengi hivi, inawezekana hata jina langu la Mgufuli limetokana na Magu, na ndiyo maana huwa sishangai watu wakiniita Magu- Dkt Magufuli

 

The post Wananchi wa Magu kwa kweli nimeshangaa, sikutegemea kama ningekuta watu wengi hivi, inawezekana hata jina langu la Mgufuli limetokana na Magu, na ndiyo maana huwa sishangai watu wakiniita Magu- Dkt Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *