Wapo watu wenye tamaa tu ya kutaka kuongoza, kuongoza sio ufalme, kuongoza ni kazi – Mgombea Urais CCM- Dkt. John Magufuli (+Video)

8 0

Wapo watu wenye tamaa tu ya kutaka kuongoza, kuongoza sio ufalme, kuongoza ni kazi – Mgombea Urais CCM- Dkt. John Magufuli (+Video)

The post Wapo watu wenye tamaa tu ya kutaka kuongoza, kuongoza sio ufalme, kuongoza ni kazi – Mgombea Urais CCM- Dkt. John Magufuli (+Video) appeared first on Bongo5.com.

Posted from

Related Post

Timu Tano Zamfuata Kagere Simba

Posted by - September 17, 2020 0
Timu Tano Zamfuata Kagere Simba September 17, 2020 by Global Publishers WAKALAwa mchezaji Meddie Kagere wa Simba, Patrick Gakumba, amesema…

Simba: Bado Kombe Moja Tu

Posted by - July 30, 2020 0
Simba: Bado Kombe Moja Tu July 30, 2020 by Global Publishers MABINGWA wa Ligi Kuu Bara msimu huu, Simba, wamesema…

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *